• Home
  • Fresh Scoops
  • The Good Son stars Joshua, Jerome, McCoy at Nash maglalaban para sa acting trophy sa Star Awards for TV

The Good Son stars Joshua, Jerome, McCoy at Nash maglalaban para sa acting trophy sa Star Awards for TV

Joshua Garcia, Jerome Ponce, McCoy De Leon at Nash Aguas pare-parehong nominado sa Best Actor category ng 32nd Star Awards for TV.

BY LEO BUKAS

Twitter: @leobukas

FRESH SCOOPS

10/8/2018 8:34 AM
The Good Son stars Joshua, Jerome, McCoy at Nash maglalaban para sa acting trophy sa Star Awards for TV


Pare-parehong nominado sa Best Actor category ng 32nd PMPC Star Awards for Television ang apat na Kapamilya actor na sina Joshua Garcia, Nash Aguas, McCoy de Leon at Jerome Ponce na naging bida sa primetime series ng ABS-CBN na  The  Good  Son

Sina Jerome, Joshua at Nash ay magkakalaban for Best Drama Actor para sa teleseryeng The Good Son. Nominado naman for Best Single Performance by An Actor si McCoy para sa isang markadong pagganap niya sa Ipaglaban Mo sa episode na Katiwala.

Bukod kina Joshua, Nash at Jerome ay pasok din sa Best Drama Actor nominees ang iba pang Kapamilya actors na sina Arjo Atayde, Coco Martin, Enrique Gil, Piolo Pascual at JM de Guzman.

Samantala, ang gabi ng parangal ng Star Awards ay gaganapin sa Oct. 14  sa  Henry Lee Irwin Theater, Ateneo de Manila Univeristy at ipapalabas sa ABS-CBN.

Narito ang ilan sa mga nominado sa acting category ng Star  Awards for TV:

Best Drama Actress: Erich Gonzales (The Blood Sisters / ABS-CBN 2), Glaiza  de Castro (Contessa / GMA  7), Jodi Sta. Maria (Sana Dalawa Ang Puso / ABS-CBN 2), Julia Montes (Asintado / ABS-CBN 2),  Katrina Halili (The Stepdaughters / GMA 7), Liza Soberano (Bagani/ ABS-CBN 2), Sylvia Sanchez (Hanggang Saan / ABS-CBN 2), Yasmien Kurdi (Hindi Ko Kayang Iwan Ka / GMA 7) 

Best Drama Actor:  Arjo Atayde (Hanggang Saan / ABS-CBN 2), Coco Martin (FPJ's  Ang Probinsyano / ABS-CBN 2), Enrique Gil (Bagani / ABS-CBN 2),   Jerome Ponce (The Good Son / ABS-CBN 2), JM de Guzman (PHR Presents Araw Gabi / ABS-CBN 2), Joshua Garcia (The Good Son / ABS-CBN 2), Nash Aguas (The Good Son / ABS-CBN 2), Piolo Pascual (Since I Found You / ABS-CBN 2)

Best Drama Supporting Actress:  Eula Valdes (The Good Son / ABS-CBN 2),  Kyline Alcantara (Kambal, Karibal / GMA 7),  Lorna Tolentino (Asintado / ABS-CBN 2),  Mylene  Dizon (The Good Son / ABS-CBN 2),    Pauline Mendoza (Kambal, Karibal / GMA 7),  Shaina Magdayao (Asintado / ABS-CBN 2), Susan Roces (FPJ's Ang Probinsyano / ABS-CBN 2), Yassi Pressman (FPJ’s Ang Probinsyano / ABS-CBN 2)

Best Drama Supporting Actor: Ariel Rivera (Hanggang Saan / ABS-CBN 2), Arnold Reyes (Hanggang Saan / ABS-CBN 2), Christopher de Leon (Sana Dalawa Ang Puso / ABS-CBN 2), Gabby Eigenmann (Contessa / GMA 7), Gary Estrada (The Stepdaughters / GMA 7), Jhong Hilario (FPJ's Ang Probinsyano / ABS-CBN 2), John Estrada (The Good Son / ABS-CBN 2), Matteo Guidicelli (Bagani / ABS-CBN 2)       

Best Child Performer: Caprice Cayetano (Hindi Ko Kayang Iwan Ka / GMA 7), Karlo Ezekiel Torres (The Blood Sisters/ ABS-CBN 2), Leanne Bautista (The Cure / GMA 7), Naomi "Heart" Ramos (FPJ's Ang Probinsyano /ABS-CBN 2), Seth Dela Cruz (Hindi Ko Kayang Iwan Ka/ GMA 7), Yñigo Delen (Since I Found You/ ABS-CBN 2, Sofia Pablo (Sherlock Jr / GMA 7), Zachie Rivera (The Stepdaughters / GMA) 

Best New Male TV Personality: Charles Kieron (Asintado / ABS-CBN 2), Greg Hawkins (It's Showtime / ABS-CBN 2), Henz Villaraiz (Sana Dalawa Ang Puso / ABS-CBN 2), Kelvin Miranda (Bubble Gang / GMA 7), Kendoll (Eat Bulaga / GMA 7), Markus Paterson (Sana Dalawa Ang Puso / ABS-CBN 2), Ronwaldo Martin (FPJ's Ang Probinsyano / ABS-CBN 2), Wilbert Ross (It's Showtime / ABS-CBN 2) 

Best New Female TV Personality: Charlie Dizon (Bagani /ABS- CBN 2), Heaven Peralejo (Wansapanataym Presents: Jasmin’s Flower Power / ABS-CBN 2), Jackie Gonzaga (It's Showtime / ABS-CBN 2), Mary Joy Apostol (MMK-Portrait / ABS-CBN 2), Maxine Medina (Hanggang Saan / ABS-CBN 2), Tricia Bersano (Iskoolmates / PTV 4) 

Best Single Performance By An Actress: Ana Capri (MMK – Medalya / ABS-CBN 2), Claire Ruiz (MMK - Bibliya / ABS-CBN 2),  Denise Laurel (MMK - Hapag Kainan / ABS-CBN 2), Gloria Diaz (Ipaglaban Mo-Daya / ABS-CBN 2), Ina Raymundo  (MMK-Sunflower / ABS-CBN 2), Kim Chiu (Ipaglaban Mo-Korea / ABS-CBN 2),  Pokwang (MMKEskoba / ABS-CBN 2), Sharlene San Pedro (MMK -Rubber Shoes / ABS-CBN 2)

Best Single Performance By An Actor: Alden Richards  (Magpakailanman - Kuwentong Marawi sa Mata ng Isang Sundalo / GMA 7), Angelo Ilagan (MMK – Lambat / ABS-CBN 2), Ian Veneracion (MMK – Portrait / ABS-CBN 2),  James Blanco (MMK - Hapag Kainan / ABS-CBN 2), Joross Gamboa (MMK - Alkansya / ABS-CBN 2), McCoy de Leon (Ipaglaban Mo – Katiwala / ABS-CBN 2), Ruru Madrid (Magpakailanman -Takbo Ng Buhay Ko / GMA 7), Zaijan Jaranilla  (Ipaglaban Mo: Titser / ABS-CBN 2)

Best Comedy Actor: Jayson Gainza (Banana Sundae  ABS CBN 2), Jobert Austria (Banana Sundae ABS-CBN 2), Michael V (Pepito Manaloto GMA 7), Ogie Alcasid (Home Sweetie Home ABS-CBN 2), Piolo Pascual (Home Sweetie Home ABS-CBN 2), Pooh (Banana Sundae ABS-CBN 2), Ryan Bang (Banana Sundae ABS-CBN 2), Sef Cadayona (Bubble Gang GMA 7)

Best Comedy Actress: Angelica Panganiban (Banana Sundae ABS-CBN 2), Chariz Solomon (Bubble Gang GMA 7), Manilyn Reynes (Pepito Manaloto GMA 7), Nova Villa (Pepito Manaloto GMA 7), Rufa Mae Quinto (Home Sweetie ABS-CBN 2),  Sunshine Garcia (Banana Sundae ABS-CBN 2), Toni Gonzaga (Home Sweetie Home ABS-CBN 2)